Toggle Theme Editor
Slate Blueberry Blackcurrant Watermelon Strawberry Orange Banana Apple Emerald Chocolate Charcoal

Xin Giúp Đỡ

Discussion in 'Lập trình Android' started by monody, 26/7/19.

1. monody

monody New Member

mình có tạo 1 tài khoản google developer , khi tạo xong thì nó bắt xác thực danh tính , mình đã gửi ảnh chứng minh thư mấy lần nhưng không được rồi tài khoản bị báo như sau :[​IMG]
    ai gặp phải tình cảnh trên không cho mình hỏi cách xử lý với , giờ không up được ứng dụng hix .

2. Joe

Joe Thành viên VIP

How can anyone help you when you just posted a lapidary warning message?

monody likes this.
  3. monody

monody New Member

thanks , mình thấy lỗi trong mail rồi , mình muốn hỏi thêm là có thể đăng kí lại bằng visa mình vừa đăng kí thất bại kia không:

Google Payments <payments-noreply@google.com>
    14:09, 26 thg 7, 2019 (3 ngày trước)
    tới tôi

Bạn cần xác minh danh tính của mình thì mới có thể xuất bản ứng dụng lên Google Play.
    Chúng tôi không thể xác minh các tài liệu mà bạn đã gửi trước đây vì những lý do sau:
    Ảnh của tài liệu bị mờ
    Để hoàn tất quy trình xác minh này, bạn cần cung cấp ảnh chụp giấy tờ tùy thân do chính phủ cấp, còn hạn sử dụng (loại có dán/in ảnh). Tên trên hồ sơ thanh toán của bạn phải khớp với tên trên giấy tờ tùy thân.
    Quy trình này có thể mất vài ngày.
    Các loại tài liệu được hỗ trợ tại quốc gia của bạn:
    Hộ chiếu
    Giấy phép lái xe
    Chứng minh thư/thẻ căn cước
    Mẹo gửi giấy tờ:
    Chụp ảnh toàn bộ tài liệu. Ảnh phải đọc được và rõ nét.
    Đảm bảo ảnh chụp không bị phản chiếu và bị lóa.
    Tài liệu chưa đầy đủ, bị che khuất, ảnh chụp bị tối hoặc mờ sẽ không được chấp nhận.
    Để ngăn chặn hành vi lạm dụng hoạt động xác minh danh tính, chúng tôi hạn chế số lần xác minh.
    Việc tải lên các tài liệu hoặc ảnh không phải giấy tờ tùy thân của bạn có thể khiến tài khoản bị tạm ngừng.
    Để xác minh danh tính của bạn, hãy làm như sau:
    Đăng nhập vào phần cài đặt
    Nhấp vào nút Xác minh ngay trên thông báo.
    Chúng tôi rất xem trọng việc đảm bảo an toàn và bảo mật cho dữ liệu của bạn. Do đó, Google lưu trữ thông tin của bạn trên các máy chủ bảo mật và không bao giờ chia sẻ thông tin này, ngoại trừ một số ít trường hợp đã quy định trong Chính sách quyền riêng tư của chúng tôi.

4. Joe

Joe Thành viên VIP

@monody
    It's a very personal reply of Google Payments to you and you shouldn't make it public here. Further it's in Vietnamese and my Vietnamese is limited to consult you about this issue. Terribly sorry!

monody likes this.
  5. monody

monody New Member

thanks joe ,