Post hình admin show hàng cái nào !

JackV

Administrator
Staff member
Ủa sao mình ko được hiểu lắm? ad mấy lúc trước nói chuyện với Joe hay nói là ad ở Đà Lạt mà sao giờ thành người Sóc Trăng rồi? mà bữa trước ad mới nói đang ở Q.6 tp HCM nữa? tính troll à? mod đâu vô pan nick đồng chí này gấp!=))
Đâu chỉ có một ad, ad tự do mà, chạy đâu thì chạy chứ >:)

hoithegiantinhlagi

Active Member
13/3/13
331
105
43
BR-VT
À qua topic này mới biết forum mình vui ghê ta, ko ngờ nhìu thành viên ghê, bây giờ mới biết được forum được điều hành bởi lực lượng khá hùng hậu, hình như chỉ còn thiếu 1 người có nick là ForumModerator hignh như đây là trùm của các mod phải ko ta? còn tranhuyvc là "trùm server" thứ nhì là JackV đúng ko nhỉ? mà thấy đa số thành viên BQT là người miền tây nhỉ? mình cũng có bà xã ở Tiền Giang nè. Mai mốt mình làm bữa offline khu vực miền tây đi mấy bạn.

verylovej70

Member
19/4/13
47
1
8
28
Ủa sao mình ko được hiểu lắm? ad mấy lúc trước nói chuyện với Joe hay nói là ad ở Đà Lạt mà sao giờ thành người Sóc Trăng rồi? mà bữa trước ad mới nói đang ở Q.6 tp HCM nữa? tính troll à? mod đâu vô pan nick đồng chí này gấp!=))
ủa, t tưởng c ở cộng đồng java này lâu rồi, coojgn đồng mình mấy có 2 ad một ad đà lạt, một ad sóc trăng mà :))

hailamit

4/4/14
7
0
1
30
Hình ad trông bấn bẩn như >> Mark Zuckerberg cố lên ad có nhiều tiềm năng chưa được khám phá !!

LTV

Active Member
11/12/12
318
78
28
Bắc Giang
itube-v3.appspot.com
À qua topic này mới biết forum mình vui ghê ta, ko ngờ nhìu thành viên ghê, bây giờ mới biết được forum được điều hành bởi lực lượng khá hùng hậu, hình như chỉ còn thiếu 1 người có nick là ForumModerator hignh như đây là trùm của các mod phải ko ta? còn tranhuyvc là "trùm server" thứ nhì là JackV đúng ko nhỉ? mà thấy đa số thành viên BQT là người miền tây nhỉ? mình cũng có bà xã ở Tiền Giang nè. Mai mốt mình làm bữa offline khu vực miền tây đi mấy bạn.
Miền Bắc tủi :(

Joe

Thành viên VIP
21/1/13
2,925
1,312
113
Well, just look at the "legs" of his girl. A bit "obese", right? My Asian girl is 100% better...I swear! :D:bz