Offline forum tròn một tuổi

tranhuyvc

Administrator
Staff member
21/1/10
6,248
230
63
Offline forum tròn một tuổi

Tình hình là lâu quá, anh em không họp lại với nhau, tăng tính đoàn kết của cộng đồng lên, đồng thời nhân dịp forum được 1 tuổi, Huy đề nghị mọi người tổ chức một buồi offline nào, Tp.HCM mình và Jackv lo, còn bên Hà Nội, nếu nhiều bạn thì tổ chức, cần 1 bạn ở Hà Nội tham gia tổ chức, đăng kí topic này luôn nhé.
Mình mong muốn là tất cả các bạn gắng bố với forum trong thời gian vừa qua có thể tham gia thật đông đủ, --> anh em gần gủi hơn
Huy ở tận Cần Thơ, nên giờ anh em sẽ lên lìch trước, thống nhất ngày giờ cụ thể, cuối tuần đi nha. Rồi cùng lên lịch và tham gia, sinh viên cả nhà, anh em cùng tổ chức :)
Huy đề nghị ngày 1 or 2/ 4 (ngày đẹp)
Anh em cùng thảo luân nhé, hy vọng buổi off thành công tốt đẹp ^_^

hungls

Member
18/2/11
89
1
8
Ðề: Offline forum tròn một tuổi

oài mình ở Hà lội ;))

tranhuyvc

Administrator
Staff member
21/1/10
6,248
230
63

Đứng ra tổ chức ở Hà Nôi đi, cho vui, hehe

tranhuyvc

Administrator
Staff member
21/1/10
6,248
230
63

me, student, ^_^ chưa làm gì ra tiền mà, để kêu gọi./........jackv xem, hehe, giỡn thôi, tinh thần chung, anh em share, "ăn chơi' n thì hùm nhiêu, admin có thể ra n hơn 1 chút cũng được, hehe tuấn ở HCM hả

chuotfx

Member
4/4/10
365
25
18

:)) tui ở đà nẵng, các pác chuyển quà tới đi , hehehehe, tính cũng nhanh hĩ, mới đây đã 1 năm rồi, lúc mới vào thì 4rum đc tháng tuổi thì phải, :D

mà làm ngày 1/4 sợ men có dám đi hay kô :))

kim

Thành viên VIP
Staff member

me, student, ^_^ chưa làm gì ra tiền mà, để kêu gọi./........jackv xem, hehe, giỡn thôi, tinh thần chung, anh em share, "ăn chơi' n thì hùm nhiêu, admin có thể ra n hơn 1 chút cũng được, hehe tuấn ở HCM hả
Em cũng ở HCM, sinh viên năm 2 nên chắc chắn là em út rùi :smug 3:

tranhuyvc

Administrator
Staff member
21/1/10
6,248
230
63

Sao không thấy ai vô vấn đề hết trơn vậy ha????????/ toàn ở ngoài không là sao, hehe

manhhoang1992

Member
12/1/11
94
2
8

off ở đâu vậy. Đang chán đi chơi cho vui he he
@tuanvu_n: tui mới là út nè SV năm 1 he he

OnlinePrince

26/3/11
26
0
0

mình là mem mới nhưng mún lèm wen với cao thủ java để học hỏi thêm....mình mới năm 1 thôi...đang ở TPHCM luôn nè....mún kiếm kèo đi choi nữa :D