Off các thành viên Hà Nội

Nancru

CongDongJava Project Leader
Staff member
9/10/11
1,642
309
83
@khangphamngoc: các bạn ở Hà Nội có dự định gì sau khi offline ko ?

khangphamngoc90

Algorithms Master
Staff member
2/4/11
382
145
43
Hi Nancru!
Tình hình sau khi off, mình và các thành viên sẽ tổng hợp ý kiến trước mắt tìm cách xây dựng forum theo hướng chuyên nghiệp, nhiều bài viết chất lượng hơn, quan tâm đến những vấn đề định hướng hơn để sân chơi chung càng trở nên sáng sủa và các thành viên có khả năng cập nhật nhanh nhất những gì mà Java đã và đang làm...
Sau các vấn đề chung có thể sẽ có những đề xuất riêng ví dụ xây dựng dự án nào đó. Cần có ý kiến và nhân lực của các thành viên trong diễn đàn, mình nghĩ thế. :|
@JavaVN : Bách Khoa có vẻ hơi xa so với các bạn ở ĐH Quốc Gia nhỉ, chúng ta lùi về khu Kim Mã hay Nguyễn Chí Thanh được không các bạn? :) mình thì không vấn đề gì nhưng sợ các bạn không có xe di chuyển hơi khó.

JavaVN

2/8/13
10
1
3
Đồng ý, Nguyễn Chí Thanh đi vậy :) T cũng đi xe bus thôi, dân mới đi làm 6 tháng.

Có gì skype : tunglt_267 nhé :)]

khangphamngoc90

Algorithms Master
Staff member
2/4/11
382
145
43
Hi all!
Lâu lắm mới có thời gian trở lại diễn đàn, quay lại chủ đề mình lập thì ngày đó có quá ít anh em tham gia mình không thể tập trung được 1 buổi off như ý muốn nên mình đã cancel lần off đó, tuy nhiên như nội dung thread thì mình vẫn rất quan tâm đến việc anh em trong diễn đàn có 1 buổi gặp mặt để trao đổi những gì mà trên diễn đàn chúng ta chưa nói hết được, các bạn quan tâm cứ tiếp tục phản hồi tại thread này, đến 1 ngày mát mẻ nào đó chúng ta vote ý kiến tiếp xem có tập trung được 1 buổi không. Do thời gian mình dồn vào dự án hơi nhiều nên không reply cho anh em ngay được nhưng mình sẽ thường xuyên theo dõi, hy vọng anh em nhiệt tình hưởng ứng! :)

• Like
Reactions: letuan195

pain

12/6/13
6
5
3
50
thế có ọp ẹp gì không đấy =) ít người thì ra cafe, trong tuần kiểu gì chả có buổi rảnh