Off các thành viên Hà Nội

khangphamngoc90

Algorithms Master
Staff member
2/4/11
382
145
43
Dear all!
Hiện tại mình đang muốn tổ chức 1 buổi off nho nhỏ các thành viên khu vực Hà Nội để chúng ta gặp gỡ, trao đổi về những vấn đề nóng hổi liên quan đến Java, bên cạnh đó cùng chia sẻ với các thành viên xu hướng, cơ hội việc làm khi chúng ta tập trung chuyên sâu Java. Vậy các thành viên muốn tham gia thì đăng ký để mình biết, nếu số lượng > 5 mem mình lên lịch cụ thể luôn nhé!

Thanks all!

khangphamngoc90

Algorithms Master
Staff member
2/4/11
382
145
43
Ok thanht2pro!
Chúng ta đã có 4 slot tham gia, hy vọng sẽ đông đủ :D đăng ký nào các bạn, lâu lâu rồi chưa thấy event nào :|

khangphamngoc90

Algorithms Master
Staff member
2/4/11
382
145
43
@tranhuyvc : Nhất định sẽ có hình ảnh nếu khu vực Hà Nội tổ chức được :> sau đó chờ khu vực miền nam của các bác nhé :)

• Like
Reactions: tranhuyvc

tranhuyvc

Administrator
Staff member
21/1/10
6,248
231
63
@tranhuyvc : Nhất định sẽ có hình ảnh nếu khu vực Hà Nội tổ chức được :> sau đó chờ khu vực miền nam của các bác nhé :)
java xem ra nhiều biến động qua, giờ cũng không biết anh em giờ đi đâu về đâu. hiện tại mình chỉ mun có dịp tổ chức 1 buổi offline lớn anh em có thể tham gia cùng.

• Like
Reactions: khangphamngoc90

tranhuyvc

Administrator
Staff member
21/1/10
6,248
231
63
@tranhuyvc : Hehe java chưa bao giờ hết hot cả, phong độ là nhất thời, đẳng cấp là mãi mãi mà bác :D
cũng đúng, nói simple thôi. lúc trước mình xài window, có viết mấy app phục vụ cv of mình. giờ chuyển qua xài MAC OS mấy app đó xài lại được ngay k cần làm gì hết ^_^.
ý mình nói là nó đang rất phân nhánh thôi ^)_^

khangphamngoc90

Algorithms Master
Staff member
2/4/11
382
145
43
Hẹn gặp anh em miền nam 1 ngày nào đó có cơ hội :> anh em giờ ít vào forum quá ta...

• Like
Reactions: tranhuyvc

thanht2pro

Member
13/9/11
92
12
8
Mấy anh ơi có off thì off gần gần trên nay tí nha. kẻo em ko có xe :P.

Sửa lần cuối:

khangphamngoc90

Algorithms Master
Staff member
2/4/11
382
145
43
Vậy là chúng ta có thêm 1 mem nữa :) chốt lại sẽ off tại địa điểm trên nhé các bạn, mình sẽ lên kế hoạch cụ thể, làm thế nào để có máy chiếu nhỉ, trường hợp cùi nhất là trao đổi chay ko có máy chiếu :D

JavaVN

2/8/13
10
1
3
Mình cũng xin một chân, nhưng tổ chức ở NVH hơi xa, mình ở HBT.
Bàn về độ hot của Java hiện tại, thì hiện tại Java đang được các nơi tuyển rất nhiều, tuy nhiên thường chỉ tuyển Senior trở lên. Ngay tới Fsoft cũng đang khát nhân lực Java.

khangphamngoc90

Algorithms Master
Staff member
2/4/11
382
145
43
Mọi người cho ý kiến địa điểm nào ;) mình nghĩ trung tâm chỉ có khu Cầu Giấy :)

JavaVN

2/8/13
10
1
3
Tớ vote quán Mộc - Bách Khoa :>
Còn ở Cầu Giấy thì mù tịt :D