Mình muốn xin một số Ebook Java

Chào tất cả các bạn trong diễn đàn :D
Thứ nhất do nhu cầu tự học Java mình đang rất cần từ dạng cơ bản đến nâng cao mình xin các bạn giúp cho mình vài vấn đề:

Thứ nhất: Các bạn có thể cho mình link MF nhé (hoặc link gì dễ dơn cũng được - dung lượng lớn cỡ nào cũng được) về Ebook cơ bản nhất, chi tiết đến nâng cao. Ebook tiếng Anh - tiếng Việt (cái này bổ sung dễ hiểu thì càng tốt).
Thứ hai: Có thể cho mình link Video về java cơ bản, hướng đối tượng ...
*** Nếu bạn nào có hoặc đang học trung tâm Aptech về Java ACCP 10.1 hoặc 7.1 thì cho mình source tài liệu và giáo trình nhé.

Mình xin cảm ơn tất cả các bạn.
P/S: Do lần đầu post bài, và nhu cầu muốn học về Java xin Admin và Mod bỏ qua. (Có gì cứ nhắc nhở mình). Làm ơn đừng xoá nhé. :D Cảm ơn

Scorpion06

Member
18/11/10
100
1
16
Ðề: Mình muốn xin một số Ebook Java

Trời ơi, ebook đầy rẫy ngay trong box này bạn cứ down về nghiền thôi, còn xin gì nữa...

onepieceht

28/7/10
40
0
0
Ðề: Mình muốn xin một số Ebook Java

Haizz Đúng là nhiều nhưng mình muốn cô đọng lại chứ !! Đâu phải nhiều mà hay bạn nè. Dù sao cũng cảm ơn.;)
UI giời
cái đó quá hay còn đòi gì nữa, trừ khi không biết tí t.a chuyên ngành nào+ siêu lười :))
bạn chịu khó đọc đi, 2 tài liệu này mh cũng đọc lâu oy`, rất hay, rất "cô đọng đấy", học xong chắc trình java nâng cao vài bậc, chả chịu học còn kêu gì:P:P:P:P:P:P:P