Toggle Theme Editor
Slate Blueberry Blackcurrant Watermelon Strawberry Orange Banana Apple Emerald Chocolate Charcoal

Liệu Có Phải Forum Đã Die ?

Discussion in 'Góp ý, đề nghị' started by haianhd, 3/6/18.

1. haianhd

haianhd New Member

Thực sự mới vào Forum này chưa lâu, nhwung thấy thực sự chả có tý sự phát trienr nào cả, mong các Admin có thể tim cách để sôi nổi hơn. Mình thấy có mootnj số Formum mới khá nổi nhuwlaf Daynhauhoc, nhưng nó sôi nổi hơn đây nhiều. Chả hiểu sao nx

2. tranhuyvc

tranhuyvc Administrator Staff Member

sôi nổi theo hướng nào bạn, bên mình cũng đang tuyển mod và các bạn có tâm huyết để hoạt động lại, offline này kia, ván đề là một mình admin, 1,2 người time bên mình có hạn, thật sự ai cũng đi làm rồi, hiện tại đang hoạt động theo kiểu hỗ trợ thành viên.
    forum không chết bạn nhé!

javaee likes this.
  3. javaee

javaee New Member

Viết sai chính tả tùm lum thế này thì forum làm sao phát triển :))

D.A.N_3002 likes this.
  4. D.A.N_3002

D.A.N_3002 Active Member

Nếu thấy forum chưa phát triển thì bạn hãy đăng bài chia sẻ để cùng mọi người phát triển :))

JackV likes this.
  5. JackV

JackV Administrator Staff Member

Like :-bd
    Nếu mọi người đều hoạt động thì chắc chắn là sôi nổi :bz

D.A.N_3002 likes this.
  6. quangbeo216

quangbeo216 Member

Đọc bài đăng của bạn mình lại nhớ lại thời cách đây 5 năm khi bắt đầu tím thấy Forum, lúc đầu lập cái tài khoản không được may sao được anh Jackv chát riêng YAHOO ;) chỉ cho cách trả lời câu hỏi mới lập được, thực sự thì Forum không hẳn là vào để hỏi rồi xem câu trả lời, có thể những vấn đề bạn cần nó nằm đâu đó ở các bài hướng dẫn bạn vào đọc sẽ thấy và từ đó có thể học không cần hỏi luôn :D, một số bài rất hay và hữu ích. Tuy giờ không còn lập trình java cũng như ứng dụng nữa những vẫn vào xem một số bài viết mới về lập trình nó hay mà :x, vào đọc lại thấy bao kĩ niệm ngày xưa ( 1 thanh niên từng từng học java chia sẻ =))). Mình thấy các bài viết hướng dẫn rất hay bạn có thể vào đó đọc, nếu có những ý tưởng mới có thể viết vào để những người sau tham khảo :)