[HELP] Hỏi về trung tâm đào tạo JAVA TPHCM

tuanva

21/2/12
2
0
1
Trước tiên,

Mình xin lỗi ban quản trị, nếu có sai chuyên mục, thì nhờ các bạn chuyển qua đúng box dùm, tại mình ko post được ở các box java kia, và tìm mãi cũng ko thấy box nào phù hợp với nhu cầu topic của mình, nên mình mạn phép post lên đây.

Nhu cầu của mình là muốn tham khảo ở chỗ các anh chị em ở đây, những người đã và đang làm việc cùng ngôn ngữ Java... về nơi đào tạo Java, từ căn bản đến chuyên sâu, có bài bản, phương pháp sư phạm tốt, dễ hiểu, chuyên nghiệp, có tâm huyết với nghề hay học trò.

Vậy nên, mình rất mong được anh chị em có kinh nghiệm trong lĩnh vực này giúp đỡ và tư vấn.

Mình xin chân thành cảm ơn mọi người.

thien_menh

Moderator
Staff member
28/4/12
44
23
8
30
Trung tâm tin học của ĐH Khoa Học Tự Nhiên cũng tốt đó bạn. Mình có mấy đứa bạn học thêm ở đó ra trường là đi làm ngay

tuanva

21/2/12
2
0
1
Mình có học ở bên Khoa học tự nhiên rồi, Java căn bản nói chung dạy cũng tạm được, nhưng qua Java nâng cao, dạy nặng lý thuyết quá, mình cảm thấy giáo viên kiến thức chuyên môn cũng ổn, nhưng có kỹ năng sư phạm ko tốt, nên dạy rất là buồn ngủ, nhất là dạy kiểu lý thuyết suông, dạy kiểu ôn thi chứng chỉ, ko thực tế nhiều.