Góp ý mở lớp học java

zitube

4/10/10
2
0
0
Mình là mem chuẩn bị mới bắt đầu học java.Thấy trên diễn đàn có nhiều pro.Xin góp ý mở lớp học trên diễn đàn để giúp đở những người mới học như mình.thanks you

anhtuank7c

Member
5/12/10
167
13
18
Ðề: Góp ý mở lớp học java

Mình là mem chuẩn bị mới bắt đầu học java.Thấy trên diễn đàn có nhiều pro.Xin góp ý mở lớp học trên diễn đàn để giúp đở những người mới học như mình.thanks you
dùng moodle mở các khóa học java từ cơ bản đến nâng cao + các bài thực hành, bài tập, bài test cụ thể sẽ giúp các mem học nhanh và chuẩn hơn !

anhtuank7c

Member
5/12/10
167
13
18

Tớ cũng rất đông tình với việc mở khóa đào tạo java online.
dùng moodle để tạo khóa học và các bài test : http://moodle.org/
các bạn thống nhất đưa ra giáo trình chuẩn và các bài tập test cuối môn , cuối khóa .
mới đầu có thể open cho mọi thành viên tham gia , sau đó có thể thu ít phí để bồi dưỡng khuyến khích các bạn tham gia tổ chức đào tạo . (VD : 1 khóa java online cứ 100K/khóa , sẽ đc cấp mã số để tham gia học và thi) .
có thể thống nhất giấy chứng nhận hoàn thành khóa học do diễn đàn cung cấp , minh nghĩ đây cũng là cách tốt cho các bạn sinh viên và tốt cho diễn đàn, nâng cao danh tiếng và chất lượng .

tranhuyvc

Administrator
Staff member
21/1/10
6,248
230
63

Mình nghĩ vấn đề này ok, nhưng bên mình đang cần 'nhân lực',.... có lẽ vụ này sẽ giao cho Java Group qua ^+^ hehe

anhtuank7c

Member
5/12/10
167
13
18

mình tính đi học thêm khóa java bên trung tâm ngoài , lo liệu đủ kiến thức đảm nhiệm mở lớp java :D