Toggle Theme Editor
Slate Blueberry Blackcurrant Watermelon Strawberry Orange Banana Apple Emerald Chocolate Charcoal

Chào mừng Nancru tham gia BQT congdongjava

Discussion in 'Thông báo' started by JackV, 11/10/12.

1. JackV

JackV Administrator Staff Member

Các bạn thành viên congdongjava thân mến!

Hôm nay, JackV thay mặt BQT thông tin đến các bạn một tin vui cho cộng đồng chúng ta.
    Sau một thời gian dài hoạt động, forum đang ngày càng được nhiều bạn biết đến, song song với đó là các công nghệ hỗ trợ nền tảng java cũng như là các kiến trúc cho java ngày càng nhiều, kiến thức và thời gian của mỗi người có hạn, sự đóng góp của mỗi người sẽ giúp mọi người bù những thiết sót và nâng cao hiểu biết, congdongjava chúng ta đã hoạt động như vậy.

Thời gian qua, số lượng thành viên trên diễn đàn ngày một tăng lên, các thắc mắc của các bạn ngày càng rộng, diễn đàn cần có nhiều hơn các bạn nhiệt tình tham gia hỗ trợ, và JackV nhận thấy có rất nhiều bạn năng động như monday0rsunday Nancru SITUVN nasural KiraArus và nhiều bạn khác, trong đó có Nancru đã nhiều lần trao đổi với BQT và hướng dẫn hỗ trợ các bạn khác ở nhiều mảng kiến thức đúng theo định hướng của BQT với Quy tắc hỗ trợ khi hoạt động trên cộng đồng java, vì vậy BQT quyết định mời Nancru tham gia BQT để có sự tương tác tốt hơn.

Forum đang thiếu PRO ở rất nhiều mảng: JEE, JME, Android, UML, Cấu trúc dữ liệu, giải thuật, framework, ... rất mong các bạn có kiến thức tham gia hỗ trợ cộng đồng.

Với tinh thần chia sẻ cao, Nancru đã đồng tham gia vào BQT để hỗ trợ cho hoạt động của cộng đồng chúng ta ngày một tốt hơn.
    Chào mừng Nancru tham gia BQT congdongjava

Với sự tham gia hỗ trợ hoạt động của Nancru mong rằng cộng đồng chúng ta sẽ có được sự hoạt động sô nổi hơn.

2. b1u3eyes

b1u3eyes Member

mình cũng từng được bác ấy hỗ trợ, xin chúc mừng bác Nancru ^^

3. SITUVN

SITUVN Well-Known Member

Ah, chúc mừng Nancru lên chức :))

4. Nancru

Nancru CongDongJava Project Leader Staff Member

Cám ơn các bạn. :)
    Mình sẽ cố gắng hướng dẫn các bạn về mảng J2EE, mặc dù kinh nghiệm mình chưa có nhiều. Tuy nhiên, mọi thứ mình học được hiện giờ đều từ thầy mình, thầy mình là Senior Dev của CSC, cho nên các kinh nghiệm chuyên nghiệp mình cũng có học được phần nào. Vì vậy mình sẽ áp dụng những gì mình đã học để hướng dẫn lại các bạn, theo một cách chuyên nghiệp nhất có thể. :)

5. nasural

nasural Active Member

ah, nếu nhớ không nhầm thì Nancru rồi nhỉ, còn mình thì đang thất nghiệp, hix

6. Nancru

Vâng đi làm rồi bạn, mà cậu ở đâu nhỉ, mình cũng có biết vài cty đang thiếu người, nhân lực lúc nào cũng cần, quan trọng là có đủ trình để đáp ứng hay không thôi.

7. KiraArus

KiraArus Member

Chúc mừng bác ;;).
    đang lơ ngơ về JEE giờ thì đã có Pro ùi:eek: :rolleyes:

Nancru likes this.
  8. kim

kim Thành viên VIP Staff Member

yep yep, congratulation Nancru!
    BQT có thêm một thành viên mới :cool:

9. nasural

nasural Active Member

hehe, vậy đề nghị Nancru làm một cái toturial hướng dẫn làm một cái gì đó thuộc về JEE đi

10. Nancru

Để demo JSTL :)
    Đây là phần nằm ngoài cùng trong webtier.

11. Joe

Joe Thành viên VIP

Meilleurs voeux !
    Hearty congratulations !
    Herzliche Glückwünsche !
    Joe

12. JackV

JackV Administrator Staff Member

nếu nhớ không nhầm thì Nancru rồi nhỉ > Câu nói này thuộc loại hiểu chết liền ;;)

Anh em tham gia project JEE của chúng ta thế nào rồi Nancru, lâu rồi không thấy thông tin gì

13. Nancru

Hi anh,
    Em cũng ko biết nữa, ko thấy ai report gì trong topic đó hết. Chắc đang mùa thi cử hay sao ấy.