Cảm ơn tất cả thành viên cộng đồng java.cơm

botre909

Member
18/3/12
69
0
6
Mình xin cảm ơn tất cả các bạn và các Mod của CONGDONGJAVA.COM đã hổ trợ và góp ý cho mình làm bài tiểu luận Java hoàn thành một cách tốt nhất. Mình zin chúc 4u luôn thành công và sẽ trợ giúp cho những người iu thích Java. Xin chào tất cả các bạn :-h:-h:-h:-h:-h:-h. Ý qên xin Mod close tất cả các bài của tài khoản: botre909 trên diễn đàn dùm và khoan cho em xin topic này sống 1 tuần để cảm ơn các bạn rồi Mod làm gì thì làm. Thanks ALL ;););););)

Nancru

CongDongJava Project Leader
Staff member
9/10/11
1,640
307
83
Ðề: Cảm ơn tất cả thành viên cộng đồng java.cơm

tạm biệt chi sớm vậy, năm sau làm đồ án hk4 cũng gặp lại mà =))

hongtamtk

Member
22/1/12
115
7
18
29
me.zing.vn

Học là chuyện cả đời bạn à, bạn đừng nên làm quá quy tắt! như mình, mình ước gì được học ngôn ngữ này, nhưng mà trường không có dậy!
Dừng bao h mà làm xong báo cố rồi xong. Như mình, mình cố tạo ra các bài tập để tự giải, tự làm các tool để hiểu thêm về ngôn ngữ này. Mình đoán là 80% bạn không quay lại đây để xem bài viết này?
Mình viết có gì quá đán nên các bạn bỏ qua cho:o)

xomcomon

CongdongJava Dev Group
11/12/10
711
3
18
Hà Nội

thân ái và quyết thắng :-h

JackV

Administrator
Staff member

...mình cố tạo ra các bài tập để tự giải, tự làm các tool để hiểu thêm về ngôn ngữ này.
Đó là một trong các hướng đi mình đã áp dụng để làm tốt với java, nhưng nếu chỉ đi theo hướng này thì sẽ rơi vào trạng thái làm rất tốt, cơ bản và giải thuật rất vững nhưng sẽ hổng về các công nghệ hỗ trợ, các công nghệ phát triển sau cho java, ai cũng có thể thấy rõ giáo trình chưa bao giờ cũng chậm đổi mới, mà khi đi làm thì cần biết rất nhiều về các công nghệ đã cả tiến, như ngày trước trong giáo trình mình học chỉ có jsp và ejb, khi đi làm thì bạn phải làm việc với jsf, strut, hebernat, spring, ... Mỗi công ty yêu cầu mỗi khác, đôi khi phải tính toán chọn công nghệ mới nhất đang ứng dụng ở công ty mình muốn vào làm để nghiên cứu.

botre909

Member
18/3/12
69
0
6

ở đây tạm biệt là để dồn sức cho thi cuối kì chứ kko pải là pỏ môn nỳ lun đâu. :-??:-??:-??:-??.
Mình tạm thời chưa rành về java lắm nhưng mình sẽ tìm hiễu thêm. Thanks