Anh em Java chuyển sang Guitar classic thôi, lập trình nhiều ..... chán mèm!!!!!!!!!!

dangkhoihn

22/1/10
18
0
0
Do re mi fa sol la xi do, anh em nhà mình có ai chơi guitar cổ điển hông zây?
:)

tranhuyvc

Administrator
Staff member
21/1/10
6,246
229
63
Trời, chắc hiếm lắm đó, vì nghệ thuật và lập trình, dường như là hai phạm trù đối lập nhau mà, :eek:

longfa

1/1/11
28
1
0
Ðề: Anh em Java chuyển sang Guitar classic thôi, lập trình nhiều ..... chán mèm!!!!!!!!!!

Mình cũng mới tập tành nè!
bạn học lâu chưa?

• Like
Reactions: laxanhluc

Scorpion06

Member
18/11/10
99
1
16
Ðề: Anh em Java chuyển sang Guitar classic thôi, lập trình nhiều ..... chán mèm!!!!!!!!!!

Mình tập đau cả tay mà không đánh được đàn, hợp mỗi món nunchaku thôi

• Like
Reactions: laxanhluc

laxanhluc

16/5/13
5
0
1
27

Mình tập đau cả tay mà không đánh được đàn, hợp mỗi món nunchaku thôi
Mình cũng vậy,tập chai tay mà chỉ đánh được vài điệu nhạc,còn chưa đánh được 1 bài nào hoàn chỉnh cả,hix

khangphamngoc90

Algorithms Master
Staff member
2/4/11
379
145
43
Mình có con classic G720 mà 5 năm rồi ko sờ đến,ngày trước mình cũng mê cổ điển lắm nhưng sau nhường chỗ cho lập trình :> giờ chịu thua để em nó nằm 1 chỗ :-<

hoithegiantinhlagi

Active Member
13/3/13
331
105
43
BR-VT
Vậy sao chúng ta ko áp dụng âm nhạc vào lập trình cho đỡ khô khan nhỉ? bây giờ mình lập nhóm cùng nhau phát triển 1 app chơi đàn guitar đi! nhưng có điều mình ko biết xíu gì về nhạc lý hết!:D à anh tranhuyvc cho hỏi có thư viện nào hỗ trợ xử lý âm thanh ko?

Nancru

CongDongJava Project Leader
Staff member
9/10/11
1,631
307
83
topic cũ mèm mà cũng lôi lên đc hay thiệt :-s
Ta là ta biết chơi cổ điển lẫn đệm hát rồi, nên ko cần app nữa :3

kokichi88

Member
3/5/12
60
12
8
Mình đang tập classic, cũng khá là vất :( do tự tập tành ở nhà.

laxanhluc

16/5/13
5
0
1
27
@Nancru
Bạn đúng là kiêu căng, tự phụ. Ừ thì bạn biết chơi cả cổ điển lẫn đệm hát,vậy sao ko đi nói chuyện với các pro âm nhạc?
Đừng ở trên diễn đàn làm anh hùng bàn phím x-(![/quote]

Joe

Thành viên VIP
21/1/13
2,925
1,312
113
@Nancru
Bạn đúng là kiêu căng, tự phụ. Ừ thì bạn biết chơi cả cổ điển lẫn đệm hát,vậy sao ko đi nói chuyện với các pro âm nhạc?
Đừng ở trên diễn đàn làm anh hùng bàn phím x-(!
Oh gosh ! My Vietnamese worsens so much that I couldn't recognize the kiêu căng, tự phụ of mon ami Nancru :(

Nancru

CongDongJava Project Leader
Staff member
9/10/11
1,631
307
83
It means self-sufficient and conceited.
But I don't know why he/she insulted me. What's the problem with him/her? :|

Joe

Thành viên VIP
21/1/13
2,925
1,312
113
It means self-sufficient and conceited.
But I don't know why he/she insulted me. What's the problem with him/her? :|
if you don't mind: self-sufficient = positive meaning... I believe you want to say self-complacent when it is used together with conceited.
BTW (shorthand for By The Way), it's a she ;) You know, an "emancipated" female is always the cruelest...

Nhat Minh

3/5/12
5
0
1
28
mình nghĩ lập cái soft dịch gam bài hát đi :)) !!! Vd past 1 bài hát từ Gam C, cho soft chuyền về gam G :))